35CRMo Daidaitaccen Bright Tube
Ana amfani da shi don kera mahimman sassa a cikin injuna daban-daban waɗanda ke ɗaukar tasiri, lanƙwasa da tarkace, da manyan lodi, irin su mirgine kayan kasusuwa na herringbone, crankshafts, sandunan guduma, sanduna masu haɗawa, fasteners, injin injin injin tururi babban shafts, axles, sassan watsa injin. , Manya-manyan ramukan mota, masu ba da wuta a cikin injinan mai, kusoshi don tukunyar jirgi tare da zafin aiki ƙasa da digiri 400, kwayoyi da ke ƙasa da ma'aunin Celsius 510, bututu masu kauri marasa ƙarfi don matsa lamba a cikin injiniyoyin sinadarai (zazzabi 450 zuwa 500 ma'aunin Celsius, babu kafofin watsa labarai masu lalata), da sauransu; Hakanan za'a iya amfani dashi a maimakon 40CrNi don kera manyan tutoci masu ɗaukar nauyi, injin injin injin tururi, manyan gears, kayan tallafi (diamita ƙasa da 500MM), da sauransu; aiwatar da kayan aiki, bututu, kayan walda, da dai sauransu.
An yi amfani da shi azaman mahimman sassa na tsari waɗanda ke aiki ƙarƙashin manyan lodi, kamar sassan watsa abubuwan hawa da injuna; rotors, main shafts, tuƙi mai nauyi mai nauyi, manyan sassa na turbo-generators
35CrMo daidaitaccen bututu mai haske dalla-dalla
Ƙayyadaddun sunan samfur / abu mm
Waya gami karfe Ф5.5-3035CrMo
Hot birgima zagaye karfe Ф20-10035CrMo
Alloy karfe zafi birgima takardar 5-10035CrMo
Hot birgima zagaye karfe Ф200-40035CrMo
Alloy karfe sanyi birgima karfe takardar 0.1-18035CrMo
Farantin sanyi:(tsawon × nisa) × kauri×0.00785
Farantin zafi:(tsawon × nisa) × kauri×0.00785
Bututu mai walda:(kaurin bangon diamita na waje) × kauri bango × 0.02466
Flat karfe:(tsawo × nisa) × 0.00785
Yuan Karfe:(diamita × diamita) × 0.00617
Karfe fare:(tsawo × nisa) × 0.00785
Bututu mai galvanized:(kaurin bangon diamita na waje) × kauri bango × 0.02466 × 1.06
Farantin matsakaici da nauyi:(tsawon × nisa) × kauri×0.00785
Galvanized takardar:(tsawon × nisa) × kauri×0.00785×1.06
Bututu mara kyau:(kaurin bangon diamita na waje) × kauri bango × 0.02466
Bude faranti:(tsawon × nisa) × kauri×0.00785
Rebar:(diamita × diamita) × 0.00617



Bisa ga carbon shawarar da International Institute of Welding (IIW) (1) lokacin da Ceq 0.60%, da 35CrMo madaidaicin haske bututu yana da karfi hali ga taurare da matalauta weldability. Yana da daraja-zuwa-weld karfe sa kuma dole ne a welded tare da mafi girma Preheating zafin jiki da kuma m tsari matakan, zaɓi dace waldi kayan. Bayan lissafi, ƙimar daidaitaccen carbon na 35CrMo daidaitaccen bututu mai haske Ceq = 0.72%. Za a iya ganin cewa waldar wannan abu ba shi da kyau, kuma yana da mafi girman hali don taurare yayin walda, kuma yanayin zafi da sanyi na shiyyar da zafin ya shafa zai fi girma, musamman lokacin walda a cikin yanayin zafi da zafi. , Halin daɗaɗɗen sanyi na yankin da ke fama da zafi zai kasance Ayyukan da aka yi suna da kyau sosai, don haka a kan zaɓin kayan walda masu dacewa da hanyoyin walda masu dacewa, zafin zafin jiki mafi girma kafin. waldi, m matakan tsari da kuma kula da dace interlayer zafin jiki za a iya cimma cimma samfurin waldi. Manufar.