JINBAICHENG Metal Materials Co., Ltd

Brass High-Precision Brass

Takaitaccen Bayani:

Brass shine gami da ya ƙunshi jan ƙarfe da zinc.Brass wanda ya hada da jan karfe da zinc ana kiransa tagulla na yau da kullun.Idan maɗaukakiyar gawa ce da ta ƙunshi abubuwa biyu ko fiye, ana kiranta tagulla ta musamman.Brass yana da juriya mai ƙarfi.Ana amfani da Brass sau da yawa don yin bawuloli, bututun ruwa, haɗa bututu don na'urorin sanyaya iska na ciki da na waje, da radiators.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun maganin zafi

Thermal aiki zafin jiki ne 750 ℃ ​​830 ℃;annealing zafin jiki ne 520 ℃ 650 ℃;low zazzabi annealing zafin jiki don kawar da ciki danniya ne 260 ℃ 270 ℃.
Tagulla kariya ta muhalli C26000 C2600 yana da kyakkyawan filastik, babban ƙarfi, kyakkyawan machinability, walda, juriya mai kyau na lalata, musayar zafi, bututun takarda, injina, sassan lantarki.
Ƙayyadaddun bayanai (mm): Ƙayyadaddun bayanai: kauri: 0.01-2.0mm, nisa: 2-600mm;
Taurin: O, 1/2H, 3/4H, H, EH, SH, da dai sauransu;
Ma'auni masu dacewa: GB, JISH, DIN, ASTM, EN;
Musamman: Kyakkyawan aikin yankan, dacewa da madaidaicin sassan da aka sarrafa ta atomatik da lathes na CNC.

Nuni samfurin

Tagulla na yau da kullun1
Tagulla na yau da kullun3
Tagulla na yau da kullun2

Babban rarrabawa

Gubar tagulla
Gubar hakika ba ta iya narkewa a cikin tagulla kuma ana rarraba ta akan iyakokin hatsi a cikin yanayin barbashi na kyauta.Bisa ga ƙungiyarta, tagulla na gubar yana da nau'i biyu: α da (α+β).Saboda illar gubar, alfa-lead brass yana da ƙarancin zafin jiki mai zafi sosai, don haka ba zai iya zama maras kyau ba ko zafi extruded.(α+β) Gubar tagulla tana da kyawawan filastik a babban zafin jiki kuma ana iya ƙirƙira ta.

Tin tagulla
Ƙara tin a cikin tagulla na iya inganta juriya na zafi na gami, musamman ma iya tsayayya da lalata ruwan teku, don haka tin tagulla ana kiransa "navy brass".
Tin na iya narke cikin ingantaccen bayani mai tushen jan ƙarfe kuma yana kunna tasirin ƙarfafa ƙarfi mai ƙarfi.Amma tare da karuwar abun ciki na tin, brittle r-phase (CuZnSn fili) zai bayyana a cikin gami, wanda ba shi da amfani ga nakasar filastik na gami, don haka abun cikin tin na tagulla gabaɗaya yana cikin kewayon 0.5% zuwa 1.5%.
Tin tagulla da aka saba amfani da su sune HSn70-1, HSn62-1, HSn60-1 da sauransu.Na farko shine alpha alloy, wanda ke da babban filastik kuma ana iya sarrafa shi ta hanyar sanyi da zafi.Alloys na karshen biyu maki suna da (α + β) tsari biyu-tsari, da kuma karamin adadin r-phase sau da yawa akwai, da kuma roba a dakin da zazzabi ba high, kuma za a iya kawai nakasa a cikin zafi zafi. jihar

Manganese Brass
Manganese yana da babban narkewa a cikin tagulla mai ƙarfi.Ƙara 1% zuwa 4% na manganese zuwa tagulla na iya ƙara ƙarfin ƙarfi da juriya na lalata ba tare da rage filastik ba.
Manganese tagulla yana da tsarin (α + β), kuma ana amfani da HMn58-2 da yawa, kuma aikin sarrafa matsin lamba a ƙarƙashin yanayin sanyi da zafi yana da kyau sosai.

Karfe tagulla
A cikin baƙin ƙarfe tagulla, baƙin ƙarfe precipitates tare da baƙin ƙarfe-arzikin lokaci barbashi, wanda hidima a matsayin crystal nuclei don tace crystal hatsi da kuma hana ci gaban da recrystallized hatsi, game da shi inganta inji Properties da aiwatar da gami.Abubuwan da ke cikin baƙin ƙarfe a cikin tagulla na ƙarfe yawanci yana ƙasa da 1.5%, tsarinsa shine (α + β), yana da ƙarfi da ƙarfi, filastik mai kyau a yanayin zafi, kuma yana iya zama nakasu a yanayin sanyi.Matsayin da aka saba amfani dashi shine Hfe59-1-1.

Nickel tagulla
Nickel da jan ƙarfe na iya samar da ingantaccen bayani mai ci gaba, wanda ke faɗaɗa yankin α-lokaci mai mahimmanci.Ƙara nickel zuwa tagulla na iya inganta juriya na lalata tagulla a cikin yanayi da ruwan teku.Nickel kuma na iya ƙara yawan zafin jiki na recrystallization na tagulla da haɓaka samuwar hatsi masu kyau.
HNi65-5 nickel brass yana da tsarin α guda-ɗaya, wanda ke da kyawawan filastik a cikin ɗaki kuma yana iya zama nakasu a ƙarƙashin yanayin zafi.Koyaya, abun ciki na gubar najasa dole ne a sarrafa shi sosai, ko kuma zai lalata ƙarfin aiki mai zafi na gami.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana